
  
 

 JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 
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  Mtaa wa Viwanda, 
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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

_________________________________ 
UTEUZI WA WAJUMBE WA TUME YA USHINDANI (FCC)  

 
11/09/2024, DODOMA. 
 

Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe. Dkt. Selemani Saidi Jafo (Mb.) kwa mujibu wa 
wa Sheria ya Ushindani, Sura 285, Kifungu 62 (6) na (7) ya mwaka 2003 na 
marekebisho yake ameteua Wajumbe watatu (3) wa Tume ya Ushindani (FCC). 
Wajumbe walioteuliwa na Mhe. Dkt. Jafo ni kama ifuatavyo: 

 
i) Bw. Said Habibu Tunda, kutoka Shirika la Maendeleo la Taifa (NDC,  

Dar es Salaam kwa muda miaka mitano (5); 
 

ii) Prof. Jehovaness Aikael kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kwa muda 
miaka mitatu (3); 

 
iii) CPA. Dkt. Shufaa M. Al-Beity kutoka Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM), 

Dar es Salaam kwa muda miaka mitano (5). 
 

Uteuzi huu umeanza 04 Septemba, 2024. 

 
 
 

Imetolewa na: 

 
Suzan C. Mshakangoto 

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
Wizara ya Viwanda na Biashara 

Simu: +255262963470 
Barua Pepe: ps@mit.go.tz 
Barua Pepe: gcu@mit.go.tz 
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